Yadda za a zabi firinta ta inkjet mai tsada a cikin 2022?Na yi imani cewa yawancin masu amfani sun fi damuwa da wannan batu, don haka menene ma'auni mai tsada?
Da farko, ƙimar aikin-farashi shine rabon ƙimar aikin zuwa ƙimar farashin samfur.A matsayin na'urar yin alama, bambancin aikin na'urar buga tawada yana da girma sosai, kuma kewayon farashin kuma yana da faɗi sosai.Saboda haka, a matsayin mai amfani, an guje wa fuskantar wannan matsala lokacin zabar.Don haka ta yaya za mu iya siyan firinta ta inkjet mai tsada?A gaskiya ma, kafin wannan tambaya, ya kamata mu yi la'akari da irin nau'in injin da ya fi dacewa da kasuwancinmu.Idan firinta ta inkjet yana da tsada, ba shine abin da muke buƙata ba.Haka ne, to ba shi da ma'ana sosai.
Ɗauki ƙaramin ɗabi'ar tawada da muka fi sani da ita, ana amfani da ita sosai a fagen abubuwan sha, abinci da magunguna.Yana iya saduwa da buƙatun alama na yawancin samfuran, kuma ana iya amfani dashi a fage daban-daban tare da yanayin masana'antu masu sarƙaƙƙiya..Koyaya, ga wasu samfuran lantarki masu inganci, PCB, FPCB da sauran allunan da'ira da abubuwan haɗin gwiwa, maiyuwa bazai dace da su ba.Haɗin kai na kaifin basira, sadarwa tsakanin na'urori, bugu masu canji na ainihin-lokaci bayanai, da lambar QR Ana nuna fom ɗin, kuma yana iya zama mafi kyawun zaɓi don haɗawa tare da MESERP na gefen masana'anta.
Daga abin da ke sama, za mu iya ganin cewa a ƙarƙashin tsarin biyan bukatun masu amfani, fa'idar farashin da fa'idar sabis sune mafi kyawun fa'ida ta inkjet firintocin!A barga da abin dogara yi kayan aiki ne na alamar masana'antu, kuma ingantaccen ma'auni ba zai shafi ci gaban samar da masana'antar abokin ciniki ba.Don haka a matsayin masu amfani, masu amfani, masana'antu, da samfuran kayayyaki, ta yaya za a zaɓi firintar inkjet mafi tsada a cikin 2022?
1. Kuna buƙatar samun fahimtar masana'antar ku kuma ku fahimci yadda ake ƙididdige nau'ikan samfuran iri ɗaya da gano su, kamar su magunguna, sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki, abinci, abubuwan sha, kayan gini, igiyoyi, da sauran masana'antu, mu iya Ta hanyar bincike na kasuwa, duba yadda ake aiwatar da hanyar sanya lambar ta abokan aiki, da kuma irin nau'in kayan aiki da aka zaɓa.
2. Bayan sanin kayan aikinmu masu dacewa, za mu iya kwatanta da zabi tsakanin alamu.Bayan samun mahimman mahimman sigogin fasaha na kayan aiki, zamu iya ƙara allo.
3. Alamar kalma, bayan fahimtar alamar mai ba da kayan aiki mai ban sha'awa, za ku iya bincika yanayin aikace-aikacen kasuwa don ganin yadda abokan ciniki suka amsa kalmar bakin, ciki har da kwanciyar hankali na kayan aiki, daga baya amfani da farashi da sabis na tallace-tallace An bincika halin da ake ciki. akan wadannan abubuwa guda uku.
4. Daga baya amfani da farashi, ciki har da gyaran gyare-gyare, kiyayewa, da manufofin garanti da sauran cikakkun bayanai masu dangantaka, kodayake waɗannan ba matsalolin da za a fuskanta a farkon mataki ba, amma a matsayin kayan aikin alamar masana'antu, rayuwar sabis yana da tsawo.A cikin wannan tsari, dole ne mu fuskanci Yana da kyau a fahimci matsalar a gaba, ta yadda za a iya ƙididdige aikin farashi a cikin dogon lokaci.
Lokacin aikawa: Maris 17-2022